HDPE Kariyar Ground Filastik Mats PE Faɗin ƙasa
Cikakken Bayani:
Wannan katifar kariyar ƙasa mai nauyi tana haifar da hanya nan take akan kusan kowane nau'in ƙasa da suka haɗa da laka, yashi, marshy, marar daidaituwa ko ƙasa mai laushi. Yana da manufa don kare turf mai mahimmanci yayin ayyukan shimfidar wuri kuma yana ba da mafi kyawun madadin plywood da fiberglass. Ba zai yi jujjuya ba, ruɓe, tsage ko lalatawa, kuma an gina shi daga ƙaƙƙarfan HDPE. Ajiye lokaci & aiki don samun motoci da kayan aiki da ke ratsa ƙasa mai wahala kuma guje wa raunin da za a iya samu yayin korar motoci da kayan aiki daga laka. Tabarmar kariyar ƙasa ta Jaybro kuma tana kare ababen hawa da kayan aiki daga wuce gona da iri da lalacewa saboda aiki akan yanayin ƙasa mara kyau.
Sauƙaƙan sarrafawa da shimfiɗa ta ma'aikata biyu, yana kawar da buƙatar cranes masu tsada. Ana iya shimfiɗa wannan tabarma azaman waƙoƙi guda biyu masu layi ɗaya ko hanya ɗaya, haɗe tare da haɗin ƙarfe. Yana da sauƙin tsaftacewa saboda ƙarancin ƙirar lu'u-lu'u, kuma yana da matuƙar ɗorewa, yana jure nauyin abin hawa har zuwa tan 80.

Sunan samfur | Filastik PE Kariyar Matsoshi Don Filaye marasa daidaituwa |
Kayan abu | HDPE |
Daidaitaccen Girman | 1220x2240mm, 2000x5900mm |
Kauri | 10-30 mm |
Lokacin Bayarwa | 15-45 kwanaki bisa ga tsari yawa |
Sabis na OEM | Girma, Logo, Launi |
Shiryawa | Pallet |
Jerin No. | Girman (mm) | Kauri mai laushi (mm) | Nauyin raka'a (kg) | Ingantacciyar Yankin Sama (sqm) | Ƙarfin lodi (ton) |
01 | 2000*1000*10 | 20 | 22.6 | 2.00 | 30 |
02 | 2440*1220*12.7 | 22.7 | 42 | 2.98 | 40 |
03 | 5900*2000*28 | 36 | 346 | 11.8 | 120 |
04 | 2900*1100*12.7 | 22.7 | 45 | 3.20 | 50 |
05 | 3000*1500*15 | 25 | 74 | 4.50 | 80 |
06 | 3000*2000*20 | 28 | 128 | 6.00 | 100 |
07 | 2400*1200*12.7 | 22.7 | 40.5 | 2.88 | 40 |
Siffar Samfurin:
Chemical, UV da lalata resistant
Hasken nauyi
Babu sha danshi
Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi
Mara guba
Rashin tabo
Ayyukan thermoforming
Wutar lantarki ta anti-static

Cikakken Bayani:



Material: budurwa HDPE/UHMWPE
Nasihar kauri: 10mm, 12.7mm, 15mm, 18mm, 20mm, 25mm
Launi: fari, baki, kore, blue, rawaya da dai sauransu.
Ayyukan Samfur:
Abubuwan Jiki | ASTM | Naúrar | Daraja |
Yawan yawa | D1505 | g/cm3 | 0.96 |
Narke Index | D1238 | g/10 min | 0.5 |
Zazzabi Mai Karɓa | D746 | °C | <-40 |
Shore D Hardness | D2240 | 65 |

Nunin Kayan Aikin Kamfani:

Shirya samfur:




Aikace-aikacen samfur:
Hanyoyin shiga masu ɗaukar nauyi
Tsarin matting kariya
Rufe filin wasa
Abubuwan da suka faru a Waje/nunawa/biki
Gine-gine damar shiga yana aiki
Gine-gine, injiniyan farar hula da masana'antar aikin ƙasa
Hanyoyin shiga gaggawa
Aikin Golf da kuma kula da filin wasanni
Wasanni da wuraren shakatawa
National Parks
Gyaran shimfidar wuri
Kayayyakin aiki da kiyaye ababen more rayuwa
Jirgin ruwa regattas
Makabartu
Hanyoyin titina na wucin gadi da wuraren shakatawa
Wuraren soja
Wuraren shakatawa na Caravan
Wuraren kayan tarihi da wuraren abokantaka



